Nhận báo giá cảm biến các loại | IME12-04BNOZC0K | SICK
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: IME12-04BNOZC0K
Tên: Cảm biến
Thương hiệu: SICK
Thiết kế: ren, hình trụ
Kích thước ren M12 x 1
Chiều dài sản phẩm 46 mm
Chiều dài ren 29 mm
Đường kính Ø 12 mm
Phạm vi cảm biến 4 mm
Tần số chuyển mạch 2.000 Hz
Loại kết nối : Male connector M12, 4-pin
Chuyển đổi ngõ ra NPN / NC
Dây điện DC 3 dây
IP67
Điện áp cung cấp 10 V DC ... 30 V DC
Bảo vệ ngắn mạch, phân cực ngược, xung năng lượng
Chống va đập và rung động 30 g, 11 ms / 10 Hz ... 55 Hz, 1 mm
Nhiệt độ hoạt động xung quanh –25 ° C ... +75 ° C
Chất liệu vỏ bọc Đồng thau, mạ niken
Vật liệu mặt cảm biến Nhựa, PA 66
----------------------------------------------
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương (HAP) trân trọng cảm ơn Quý Công Ty đã quan tâm đến các sản phẩm.
Mọi thông tin cần tư vấn và hỗ trợ, quý khách hàng vui lòng liên hệ:
§  HP/ZaloMrs Yến: 0931 222 127
§  Email 1: [email protected]
§  Email 2: [email protected]
§  Web: cambienhoanganhphuong.blogspot.com
---------------------------------------------
CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH PHƯƠNG
Chuyên nhập khẩu và phân phối Thiết Bị Điện Công Nghiệp & Tự Động Hóa
Số 15, Đường E, KDC Him Lam Phú Đông, P. An Bình, TX. Dĩ An, T. Bình Dương
Thiết bị, dịch vụ công-nông : 20904
1 Bảng giá plc siemens 2026 09h20-19/01 TP HCM
2 Bảng giá plc siemens 2026 09h18-19/01 TP HCM
3 6sn1118-1nj01-0aa1 siemens simodrive 611 u 11h26-26/09 TP HCM
4 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h13-26/09 TP HCM
5 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h12-26/09 TP HCM
6 4,xx tỷ - 150m2 mặt đường quế lâm thụy hương kiến thụy zalo 0567222555 14h09-21/09 Hải Phòng
7 Báo giá đầu cáp hộp nối 3m 2025,2026 15h00-28/08 Hà Nội
8 Cực sốc xe nâng hàng cũ bãi komatsu tcm sumitomo 14h49-28/08 Hà Nội
9 Cpu siemens 6es7315-2eh14-0ab0 siplus s7-300 – cpu chống ăn mòn công nghiệp 14h33-01/08 TP HCM
10 Đầu cân điện tử migun st mi830 23h46-08/07 Toàn quốc
11 Load cell cảm biến trọng lượng migun tsw950-50tf 23h10-08/07 Toàn quốc
12 Load cell cảm biến trọng lượng migun mtl600-5tf 22h38-08/07 Toàn quốc
13 Mitsubishi hg-kr13 servo motor 100w chính hiệu hàng mới 15h17-08/07 Bình Thuận
14 Wld2-55 | omron giá tốt | công tắc hành trình mới 100% 14h30-08/07 Bình Dương